![Screenshot (3)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-3-1536x864.png)
![Screenshot (2)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-2-1536x864.png)
![Screenshot (30)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-30-1536x864.png)
![Screenshot (13)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-13-1536x864.png)
![Screenshot (36)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-36-1536x864.png)
![Screenshot (37)](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/Screenshot-37-1536x864.png)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_13](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_13-1.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_12](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_12.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_15](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_15.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_2](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_2.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_3](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_3.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_4](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_4.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_8](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_8.jpg)
![LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์ มอ.22 พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_9](https://www.wathuapa.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นำเสนอแผนกลยุทธ์-มอ.22-พ.ย.65_๒๒๑๑๒๒_9.jpg)
โรงเรียนวัดหัวป่า (รักเมืองไทย 38) เข้าร่วมการนำเสนอแผนกลยุทธ์และแนวทางการประเมินผลโครงการฯ ภายใต้โครงการสนับสนุนโรงเรียนพัฒนาตนเอง รุ่นที่ 2 ปีการศึกษา 2565 โดยนำเสนอผ่านห้องประชุมออนไลน์ Zoom ในวันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 เวลา 13.00 – 16.30 น. ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ โดยมี นางสาวสุภาพร บุญทวี ผู้อำนวยการสถานศึกษา, นางอโนทัย แก่นบุญ ผู้ประสานงานโครงการฯ, นางดาราวรรณ ทองแก้ว, นางสาวชลธิชา แก้วดีเลิศ, นางสาววันวิสา มหาโคบุตร ตัวแทนครูผู้สอนจากทุกช่วงชั้น และนายวัชรพงศ์ รอบคอบ ตัวแทนครูนำเสนอแผนฯของโรงเรียนวัดหัวป่า (รักเมืองไทย 38) และได้รับฟังการนำเสนอฯของโรงเรียนในจังหวัดสงขลาอีก จำนวน 10 โรงเรียน ซึ่งมี รศ.ไพโรจน์ คีรีรัตน์, ผศ.อัมพร ศรประสิทธิ์, นายธันวา ลิ่มสถาพร ผอ.สพป.สงขลา เขต 1,ศึกษานิเทศก์ และครูผู้สอนจาก 10 โรงเรียนที่เข้าร่วม ได้ให้คำแนะนำและสะท้อนคิดในการพัฒนาแผนกลยุทธ์ของโรงเรียนให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น